Hér má finna upplýsingar um næstu leiki KFR

Meistaraflokkur

Mjólkurbikar sjá á vef KSÍ

Ýmir – KFR – 24. apríl – 14:00 – Kópavogur – Gervigras við Kórinn (1-2)
Vestri – KFR – 1. maí – 12:00 – Borgarnes (1-0)

Íslandsmót sjá á vef KSÍ

LeikdagurHeimaliðÚtiliðVöllur
18.05.2021 20:00KríaKFRVivaldivöllurinn
25.05.2021 20:00KFRAfríkaSS-völlurinn
29.05.2021 14:00KFRSnæfellSS-völlurinn
02.06.2021 20:00BerserkirKFRVíkingsvöllur
07.06.2021 20:00KFRÍsbjörninnSS-völlurinn
16.06.2021 20:00GGKFRGrindavíkurvöllur
22.06.2021 20:00KFRRBSS-völlurinn
30.06.2021 20:00ÁrborgKFRJÁVERK-völlurinn
05.07.2021 20:00KFRKríaSS-völlurinn
16.07.2021 20:00AfríkaKFRBessastaðavöllur
20.07.2021 20:00KFRBerserkirSS-völlurinn
24.07.2021 14:00SnæfellKFRStykkishólmsvöllur
28.07.2021 20:00ÍsbjörninnKFRFagrilundur – gervigras
05.08.2021 19:00KFRGGSS-völlurinn
14.08.2021 14:00RBKFRReykjaneshöllin
22.08.2021 14:00KFRÁrborgSS-völlurinn

3. flokkur karla

Bikarkeppnisjá á vef KSÍ

KFR – KR – 22.05.2021 14:00 – SS-völlurinn, Hvolsvelli

Íslandsmótsjá vef KSÍ

DagurTímiLiðHeimaliðGestirVöllur
18.04.13:00A-lið C KFRGrindavíkLeikv. óákveðinn
07.05.18:00C2KFRReynir/VíðirSS-völlurinn
07.05.19:45C-lið CKFRFH 2SS-völlurinn
14.05.18:30C2ValurKFRValsvöllur
19.05.18:00C2KFRBreiðablik 2SS-völlurinn
21.05.19:45C-lið CKFRBreiðablik 2SS-völlurinn
27.05.18:00C2KFRNjarðvíkSS-völlurinn
27.05.19:45C-lið CÍRKFRHertz völlurinn
05.06.15:00C2KFRSindri/NeistiSS-völlurinn
05.06.16:45C-lið CKFRSindri/NeistiSS-völlurinn
14.06.18:00C-lið CKFRGrótta/KríaSS-völlurinn
21.06.18:00C2ÍBVKFRVestmannaeyjavöllur
02.07.18:00C2Reynir/VíðirKFRBLUE-völlurinn
03.07.19:45C-lið CFH 2KFRKaplakrikavöllur
09.07.18:00C2KFRValurSS-völlurinn
17.07.14:00C2KFRAusturlandSS-völlurinn
20.07.18:00C2Breiðablik 2KFRFagrilundur
20.07.19:45C-lið CBreiðablik 2KFRFagrilundur
08.08.13:00C2NjarðvíkKFRRafholtsvöllurinn
08.08.15:00C-lið CKFRÍRSS-völlurinn
13.08.17:00C2Sindri/NeistiKFRSindravellir
13.08.18:45C-lið CSindri/NeistiKFRSindravellir
14.08.14:00C2AusturlandKFRFellavöllur
23.08.18:30C-lið CGrótta/KríaKFRVivaldivöllurinn
27.08.18:00C2KFRÍBVSS-völlurinn

3. flokkur kvenna

Bikarkeppni – sjá vef KSÍ

Íslandsmótsjá vef KSÍ

DagurTímiMótHeimaliðGestirVöllur
11.04.14:30 B-liðLeiknir R.Self/Ham/Æg/KFRDomusnova
11.04.16:00A-liðÍA/SkallagrímurSelf/Ham/Æg/KFRAkraneshöllin
18.04.14:30 A-lið Self/Ham/Æg/KFRRKVGJÁVERK-völlurinn
18.04.16:00B-lið Self/Ham/Æg/KFRRKVJÁVERK-völlurinn
8.05.16:15ASelf/Ham/Æg/KFRÞór/KA/HamrarnirJÁVERK-völlurinn
8.05.18:00B-lið ASelf/Ham/Æg/KFRÞór/KA/HamrarnirJÁVERK-völlurinn
13.05.18:00 AHaukarSelf/Ham/Æg/KFRÁsvellir
18.05.18:30ASelf/Ham/Æg/KFRFHJÁVERK-völlurinn
18.05.20:00ASelf/Ham/Æg/KFRFHJÁVERK-völlurinn
25.05.18:15ABreiðablik/Augnab.Self/Ham/Æg/KFRFagrilundur – gervig
25.05.19:45B-lið ABreiðablik/Augnab.Self/Ham/Æg/KFRFagrilundur – gervig
6.06.12:00ASelf/Ham/Æg/KFRValur/KHJÁVERK-völlurinn
6.06.13:45B-lið ASelf/Ham/Æg/KFRValur/KHJÁVERK-völlurinn
11.06.18:00AÍA/SkallagrímurSelf/Ham/Æg/KFRNorðurálsvöllurinn
11.06.19:45B-lið AÍA/SkallagrímurSelf/Ham/Æg/KFRNorðurálsvöllurinn
18.06.18:00ASelf/Ham/Æg/KFRGrótta/KRJÁVERK-völlurinn
18.06.19:45B-lið ASelf/Ham/Æg/KFRGrótta/KRJÁVERK-völlurinn
11.07.15:00AÞór/KA/HamrarnirSelf/Ham/Æg/KFRKA-völlur
11.07.16:45B-lið AÞór/KA/HamrarnirSelf/Ham/Æg/KFRÞórsvöllur
17.07.12:00ASelf/Ham/Æg/KFRHaukarJÁVERK-völlurinn
9.08.18:00AFHSelf/Ham/Æg/KFRKaplakrikavöllur
9.08.19:45B-lið AFHSelf/Ham/Æg/KFRKaplakrikavöllur
16.08.18:00ASelf/Ham/Æg/KFRBreiðablik/Augnab.JÁVERK-völlurinn
16.08.19:45B-lið ASelf/Ham/Æg/KFRBreiðablik/Augnab.JÁVERK-völlurinn
24.08.18:00AValur/KHSelf/Ham/Æg/KFRValsvöllur
24.08.19:45B-lið AValur/KHSelf/Ham/Æg/KFRValsvöllur
29.08.15:00ASelf/Ham/Æg/KFRÍA/SkallagrímurJÁVERK-völlurinn
29.08.16:45B-lið ASelf/Ham/Æg/KFRÍA/SkallagrímurJÁVERK-völlurinn
5.09.12:00AGrótta/KRSelf/Ham/Æg/KFRVivaldivöllurinn
5.09.13:45B-lið AGrótta/KRSelf/Ham/Æg/KFRVivaldivöllurinn

4. flokkur karla

Íslandsmót – sjá vef KSÍ

DagurTímiMótHeimaliðGestirVöllur
11.4.12:208 A-lið GrindavíkKFRGrindavík Hópið
18.4.13:00A-lið C-deild GrindavíkKFRLeikv. óákveðinn
18.4.16:008 A-lið KFRLeiknir R.Leikv. óákveðinn
15.5.12:00C-lið CKR 2KFRKR-völlur
19.5.17:00A-lið CHK 2KFRKórinn – Gervig
22.5.12:00C-lið CKFRHK 2SS-völlurinn
29.5.18:30C-lið CKA 2KFRKA-völlur
30.5.12:00A-lið CFjarðab/Hö/LeikKFRFjarðab.höllin
3.6.18:00C-lið CKFRÞór 2SS-völlurinn
6.6.12:00A-lið CKFRVestriSS-völlurinn
11.6.17:00A-lið CSelf/Hamar/ÆgirKFRGrýluvöllur
12.6.12:00C-lið CFram 2KFRFramvöllur
18.6.17:00A-lið CKFRSnæfellsnesSS-völlurinn
19.6.17:30C-lið CKFRFjarðab/Hö/LeikSS-völlurinn
26.6.15:00C-lið CStjarnan 2KFRStjörnuvöllur
26.6.16:00A-lið CKFRKF/DalvíkSS-völlurinn
1.7.17:00A-lið CKFRLeiknir R.SS-völlurinn
6.7.18:00C-lið CGróttaKFRVivaldivöllurinn
7.7.17:00A-lið CKFRReynir/VíðirSS-völlurinn
9.8.12:00C-lið CBreiðablik 3KFRFagrilundur
9.8.15:00A-lið CVölsungurKFRVodafonev. Húsavík
25.8.17:00A-lið CGróttaKFRVivaldivöllurinn
28.8.12:00C-lið CKFRVíkingur R. 2SS-völlurinn

4. flokkur kvenna

Íslandsmót sjá vef KSÍ

DagurTímiMótHeimaliðGestirVöllur
11.04.12:00A-lið B FylkirSelf/Ham/Æg/KFRFylkisvöllur
11.04.13:20B-lið BFylkirSelf/Ham/Æg/KFRFylkisvöllur
11.04.15:40C-lið A Þróttur R.Self/Ham/Æg/KFREimskipsvöllur
17.04.10:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRHaukarJÁVERK-völlur
17.04.11:20B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRHaukarJÁVERK-völlur
17.04.12:40C-lið ASelf/Ham/Æg/KFRBreiðablik/Augnab.JÁVERK-völlur
07.05.18:00A-lið BBreiðablik 2Self/Ham/Æg/KFRFagril. g.gras
07.05.19:30B-lið BBreiðablik 2Self/Ham/Æg/KFRFagril. g.gras
14.05.17:00A-lið BRKVSelf/Ham/Æg/KFRReykjaneshöll
14.05.18:30B-lið BRKVSelf/Ham/Æg/KFRReykjaneshöll
17.05.17:004. fl. 8Self/Ham/Æg/KFRVíkingur R.Grýluvöllur
19.05.17:00B-lið CAftureldingSelf/Ham/Æg/KFR 2Tungubakkav.
21.05.17:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRFjölnirJÁVERK-völlur
21.05.18:30B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRFjölnirJÁVERK-völlur
24.05.12:004. fl. 8Þróttur V.Self/Ham/Æg/KFRVogaídýfuvö.
 27.05.17:00B-lið CSelf/Ham/Æg/KFR 2Stjarnan 2JÁVERK-völlur
28.05.17:00A-lið BÍBVSelf/Ham/Æg/KFRVestmannaeyjav.
29.05.12:00B-lið BValurSelf/Ham/Æg/KFRValsvöllur
31.05.17:004. fl. 8Self/Ham/Æg/KFRÍRGrýluvöllur
02.06.17:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRÞróttur R.JÁVERK-völlur
02.06.18:30B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRÞróttur R.JÁVERK-völlur
03.06.17:00B-lið CÞróttur R. 2Self/Ham/Æg/KFR 2Þróttarvöllur
07.06.17:004. fl. 8FHSelf/Ham/Æg/KFRKaplakrikavö.
09.06.17:00A-lið BFylkirSelf/Ham/Æg/KFRFylkisvöllur
09.06.18:30B-lið BFylkirSelf/Ham/Æg/KFRFylkisvöllur
10.06.17:00B-lið CSelf/Ham/Æg/KFR 2ÍRJÁVERK-völlur
14.06.17:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRHaukarJÁVERK-völlur
14.06.17:004. fl. 8Self/Ham/Æg/KFRÁlftanesGrýluvöllur
14.06.18:30B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRHaukarJÁVERK-völlur
16.06.17:00B-lið CGróttaSelf/Ham/Æg/KFR 2Vivaldivöllur
21.06.17:004. fl. 8GrindavíkSelf/Ham/Æg/KFRGrindavíkurvö.
22.06.17:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRBreiðablik 2JÁVERK-völlur
22.06.18:30B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRBreiðablik 2JÁVERK-völlur
24.06.17:00B-lið CSelf/Ham/Æg/KFR 2Breiðablik 3JÁVERK-völlur
28.06.17:004. fl. 8Self/Ham/Æg/KFRTindastóllGrýluvöllur
01.07.17:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRRKVJÁVERK-völlur
01.07.17:00B-lið CNjarðvíkSelf/Ham/Æg/KFR 2Rafholtsvöllur
01.07.18:30B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRRKVJÁVERK-völlur
05.07.17:004. fl. 8Self/Ham/Æg/KFRFramGrýluvöllur
07.07.17:00A-lið BFjölnirSelf/Ham/Æg/KFRFjölnisvöllur
07.07.18:30B-lið BFjölnirSelf/Ham/Æg/KFRFjölnisvöllur
08.07.17:00B-lið CSelf/Ham/Æg/KFR 2RKV 2JÁVERK-völlur
08.08.14:004. fl. 8ÞórSelf/Ham/Æg/KFRÞórsvöllur
09.08.16:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRÍBVJÁVERK-völlur
09.08.17:30B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRValurJÁVERK-völlur
13.08.16:00B-lið BÞróttur R.Self/Ham/Æg/KFRÞróttarvöllur
13.08.17:30A-lið BÞróttur R.Self/Ham/Æg/KFRÞróttarvöllur
14.08.12:00B-lið CFjarðab/Höttur/LeiknirSelf/Ham/Æg/KFR 2Fellavöllur
16.08.17:004. fl. 8Self/Ham/Æg/KFRKAGrýluvöllur
18.08.17:00B-lið CSelf/Ham/Æg/KFR 2HK 2JÁVERK-völlur
20.08.17:00A-lið BSelf/Ham/Æg/KFRFylkirJÁVERK-völlur
20.08.18:30B-lið BSelf/Ham/Æg/KFRFylkirJÁVERK-völlur
23.08.17:004. fl. 8ÍASelf/Ham/Æg/KFRNorðurálsvö.
27.08.16:00A-lið BHaukarSelf/Ham/Æg/KFRÁsvellir
27.08.17:30B-lið BHaukarSelf/Ham/Æg/KFRÁsvellir
28.08.15:00B-lið CVestriSelf/Ham/Æg/KFR 2Olísvöllurinn